Ƙwararrun masana'anta mai wayo na kayan aikin thermal

10+ Shekarun Ƙwarewar Masana'antu
Laptop Thermal Magani

Laptop Thermal Magani

Thermal dubawa abu, kamar thermal kushin, thermal man shafawa, thermal manna da phasechange kayan, an musamman tsara tare da kwamfutar tafi-da-gidanka bukatun.

Laptop Thermal Magani

LCD module
Tef mai sanyaya
Allon madannai
Tef mai sanyaya
Murfin baya
Gilashin zafi mai zafi
Tsarin kyamara
Tushen zafi
Bututu mai zafi
Thermal pad
Masoyi
Thermal pad
Abun canza lokaci

Rufewa
Thermal pad
Thermal tef
Abu mai shayar da igiyar ruwa
Babban allo
Thermal pad
Baturi
Sabbin ƙalubalen kayan zafi
Ƙananan rashin ƙarfi
Ƙananan Tauri
Sauƙi don aiki
Low thermal juriya
Babban abin dogaro

Thermal man shafawa ga CPU da GPU

Dukiya 7W/m·K-- Ƙwararriyar zafin jiki 7W/m·K Ƙananan rashin ƙarfi Ƙananan Tauri Kauri mai kauri
Siffar High thermal watsin Babban abin dogaro Rigar lamba surface Kauri mai kauri da ƙarancin mannewa

Jojun thermal man shafawa yana hade da nano-sized foda da ruwa silica gel, wanda yana da kyakkyawan kwanciyar hankali da kyakkyawan yanayin zafi.Yana iya magance matsalar kula da thermal na canja wurin zafi tsakanin musaya daidai.

Laptop Thermal Magani2

Gwajin Nvidia GPU (Server)
7783/7921-- Japan Shin-etsu 7783/7921
TC5026-- DOW masarar TC5026
Sakamakon Gwaji

Gwajin Abun Ƙarfafawar thermal(W/m · K) Fan Speed(S) Tc (℃) Ina (℃) GPUWutar (W) Rca (℃A)
Shin Etsu 7783 6 85 81 23 150 0.386
Shin-etsu 7921 6 85 79 23 150 0.373
Saukewa: TC-5026 2.9 85 78 23 150 0.367
JOJUN7650 6.5 85 75 23 150 0.347

Tsarin Gwaji

Yanayin gwaji

GPU Nvdia GeForce GTS 250
Amfanin wutar lantarki 150W
Amfani da GPU a cikin gwajin ≥97%
Gudun fan 80%
Yanayin Aiki 23 ℃
Lokacin gudu 15 min
Gwajin software FurMark & ​​MSLKombustor

Thermal kushin don samar da wutar lantarki module, m jihar drive, arewa da kudu gada chipset, da zafi bututu guntu.

Dukiya Ƙarfafawar thermal 1-15W Karamin kwayoyin 150PPM Shoer0010-80 Karɓar mai <0.05%
Siffar Zaɓuɓɓukan ƙyalli na thermal da yawa Ƙananan rashin ƙarfi Ƙananan Tauri Ƙarƙashin ƙarancin mai ya dace da buƙatu masu girma

Ana amfani da pads na thermal a cikin masana'antar kwamfutar tafi-da-gidanka.A halin yanzu, mu kamfanin yana da m amfani lokuta ga 6000 jerin.Yawanci, ƙaddamarwar thermal shine 3 ~ 6W / MK, amma kwamfutar tafi-da-gidanka don kunna wasannin bidiyo yana da buƙatun zafin zafi na 10 ~ 15W / MK.Matsakaicin kauri na al'ada shine 25, 0.75, 1.0, 1.5, 1.75, 2.0, da dai sauransu (Naúrar: mm).Idan aka kwatanta da sauran masana'antu na cikin gida da na waje, kamfaninmu yana da ƙwarewar aikace-aikacen ƙwarewa da ikon daidaitawa don kwamfutar tafi-da-gidanka, wanda zai iya saduwa da buƙatun sauri na abokan ciniki.

Daban-daban na tsari na iya biyan buƙatu daban-daban.

Laptop Thermal Magani5

Abubuwan canjin lokaci don CPU da GPU

Dukiya Ƙarfafawar thermal 8W/m·K 0.04-0.06 ℃ cm2 w Dogon sarkar tsarin kwayoyin halitta High zafin jiki juriya
Siffar High thermal watsin Ƙananan juriya na thermal & kyakkyawan tasirin zafi mai zafi Babu ƙaura kuma babu kwarara ta tsaye Kyakkyawan amincin thermal
Laptop Thermal Magani6

Abun canza lokaci shine sabon kayan haɓakawar thermal wanda zai iya magance asarar mai mai zafi na kwamfutar tafi-da-gidanka CPU, jerin Lenovo-Legion na Lenovo da aka fara amfani da su.

Misali A'a. Alamar ƙasashen waje Alamar ƙasashen waje Alamar ƙasashen waje JOJUN JOJUN JOJUN
Wutar CPU (Watt) 60 60 60 60 60 60
T CPU (℃) 61.95 62.18 62.64 62.70 62.80 62.84
Tc block (℃) 51.24 51.32 51.76 52.03 51.84 52.03
T hp1 1 (℃) 50.21 50.81 51.06 51.03 51.68 51.46
T hp12 (℃) 48.76 49.03 49.32 49.71 49.06 49.66
T hp13 (℃) 48.06 48.77 47.96 48.65 49.59 48.28
T hp2_1(℃) 50.17 50.36 51.00 50.85 50.40 50.17
T hp2_2(℃) 49.03 48.82 49.22 49.39 48.77 48.35
T hp2_3(℃) 49.14 48.16 49.80 49.44 48.98 49.31
Ta (℃) 24.78 25.28 25.78 25.17 25.80 26.00
T cpu-c block (℃) 10.7 10.9 10.9 10.7 11.0 10.8
R cpu-c block (℃/W) 0.18 0.18 0.18 0.18 0.18 0.18
T hp1 1-hp1_2(℃) 1.5 1.8 1.7 1.3 2.6 1.8
T hp1 1-hp1_3(℃) 2.2 2.0 3.1 2.4 2.1 3.2
T hp2 1-hp2_2(℃) 1.1 1.5 1.8 1.5 1.6 1.8
T hp2 1-hp2_3(℃) 1.0 2.2 1.2 1.4 .4 0.9
R cpu-amb.(℃/W) 0.62 0.61 0.61 0.63 0.62 0.61

Canjin yanayin mu na kayan canza yanayin VS na samfuran ƙasashen waje, cikakkun bayanai sun yi daidai.